UBND phường Giếng Đáy, Công an phường Giếng Đáy, Đội trật tự đô thị đã đến vận động các hộ dân, di chuyển tài sản, hàng hoá, mái tôn để hoàn trả lại mặt bằng cho UBND phường quản lý.
UBND phường Giếng Đáy, tổ chức giải quyết đơn, vận động một số hộ kinh doanh, bán hàng tại vị trí thửa đất ký hiệu II.538 tờ BĐĐC số 42 thuộc tổ 1, khu 1, tự nguyện di chuyển hàng hoá, tháo dỡ mái tôn trả lại hiện trạng đất ban đầu cho UBND phường quản lý
Ngày 05/01/2024, UBND phường Giếng Đáy, Công an phường Giếng Đáy, Công an phường Giếng Đáy, Đội trật tự đô thị đã đến vận động các hộ dân, di chuyển tài sản, hàng hoá, mái tôn để hoàn trả lại mặt bằng cho UBND phường quản lý. Tất cả hộ dân, và nhân dân sống xung quanh khu vực rất đồng tình Ủng hộ việc giải quyết của UBND phường, đồng thời mong UBND phường báo cáo Thành phố cho xây dựng khu tập thể dục công cộng cho nhân dân sinh sống trên đại bàn phường.
Những hình ảnh hoạt động
Phường Giếng Đáy
Tin tức khác
- Đoàn đại biểu phường Giếng Đáy dâng hương, dâng hoa tại nghĩa trang Liệt sỹ phường Hà Tu và nghĩa trang Liệt sỹ phường Việt Hưng
- Lãnh đạo Thành phố Hạ Long và Phường Giếng Đáy thăm, tặng quà gia đình chính sách và người có công và thân nhân người có công nhân ngày 27/7
- cảnh báo mạo danh cán bộ cơ quan BHXH yêu cầu đồng bộ dữ liệu CCCD, cập nhật thông tin VssID
- Tăng cường phòng, chống tai nạn đuối nước
- Bổ sung 15 chất mới vào danh mục chất ma túy